CTFd - en to vi_VN translation catalogue (160 entries)

en: User Name
vi_VN: Tên tài khoản

en: Password
vi_VN: Mật khẩu

en: Submit
vi_VN: Gửi

en: User Name or Email
vi_VN: Tên người dùng hoặc email

en: Resend Confirmation Email
vi_VN: Gửi Email xác nhận

en: Language
vi_VN: Ngôn ngữ

en: Current Password
vi_VN: Mật khẩu hiện tại

en: Affiliation
vi_VN: Tổ chức

en: Website
vi_VN: Trang web

en: Country
vi_VN: Quốc gia

en: Expiration
vi_VN: Hết hạn

en: Generate
vi_VN: Tạo

en: Event Name
vi_VN: Tên sự kiện

en: The name of your CTF event/workshop
vi_VN: Tên sự kiện/workshop CTF của bạn

en: Event Description
vi_VN: Mô tả sự kiện

en: Description for the CTF
vi_VN: Mô tả cho cuộc thi CTF

en: User Mode
vi_VN: Chế độ cá nhân

en: Team Mode
vi_VN: Chế độ đồng đội

en: Controls whether users join together in teams to play (Team Mode) or play as themselves (User Mode)
vi_VN: Lựa chọn việc người dùng sẽ chơi theo nhóm (Chế độ đồng đội) hoặc từng cá nhân (Chế độ cá nhân)

en: Admin Username
vi_VN: Tên tài khoản quản trị viên

en: Your username for the administration account
vi_VN: Tên cho tài khoản quản trị viên

en: Admin Email
vi_VN: Email quản trị viên

en: Your email address for the administration account
vi_VN: Email cho tài khoản quản trị viên

en: Admin Password
vi_VN: Mật khẩu quản trị viên

en: Your password for the administration account
vi_VN: Mật khẩu cho tài khoản quản trị viên

en: Logo to use for the website instead of a CTF name. Used as the home page button. Optional.
vi_VN: Logo dùng cho trang web thay vì tên của cuộc thi. Sử dụng như nút quay về trang chủ. Không bắt buộc.

en: Banner to use for the homepage. Optional.
vi_VN: Banner để dùng cho trang chủ. Không bắt buộc.

en: Small Icon
vi_VN: Logo nhỏ

en: favicon used in user's browsers. Only PNGs accepted. Must be 32x32px. Optional.
vi_VN: Favicon sử dụng cho trình duyệt. Chỉ chấp nhận file PNG. Kích thước 32x32 pixel. Không bắt buộc.

en: CTFd Theme to use. Can be changed later.
vi_VN: Theme cho CTFd. Có thể thay đổi sau.

en: Theme Color
vi_VN: Màu theme

en: Color used by theme to control aesthetics. Requires theme support. Optional.
vi_VN: Màu của theme. Yêu cầu theme phải hỗ trợ đổi màu. Không bắt buộc.

en: Verify Emails
vi_VN: Xác nhận địa chỉ Email

en: Start Time
vi_VN: Thời gian bắt đầu

en: Time when your CTF is scheduled to start. Optional.
vi_VN: Thời gian cuộc thi được lên lịch để bắt đầu. Không bắt buộc.

en: End Time
vi_VN: Thời gian kết thúc

en: Time when your CTF is scheduled to end. Optional.
vi_VN: Thời gian cuộc thi được lên lịch để kết thúc. Không bắt buộc.

en: Finish
vi_VN: Kết thúc

en: Team Name
vi_VN: Tên đội

en: Team Password
vi_VN: Mật khẩu cho đội

en: Join
vi_VN: Tham gia

en: Create
vi_VN: Tạo

en: Your team's public name shown to other competitors
vi_VN: Tên đội hiển thị công khai với các đội thi đấu khác

en: New Team Password
vi_VN: Mật khẩu đội mới

en: Set a new team join password
vi_VN: Đặt một mật khẩu đội mới

en: Confirm Current Team Password
vi_VN: Xác nhận mật khẩu đội hiện tại

en: Provide your current team password (or your password) to update your team's password
vi_VN: Nhập vào mật khẩu đội hiện tại (hoặc mật khẩu của bạn) để cập nhật mật khẩu của đội

en: Your team's affiliation publicly shown to other competitors
vi_VN: Tổ chức của đội bạn

en: Your team's website publicly shown to other competitors
vi_VN: Website của đội bạn

en: Your team's country publicly shown to other competitors
vi_VN: Quốc gia của đội bạn

en: Team Captain
vi_VN: Thủ lĩnh đội

en: Search Field
vi_VN: Khung tìm kiếm

en: Name
vi_VN: Tên

en: Parameter
vi_VN: Tham số

en: Search
vi_VN: Tìm

en: Hidden
vi_VN: Ẩn

en: Banned
vi_VN: Bị cấm

en: Invite Link
vi_VN: Liên kết mời

en: Search for matching users
vi_VN: Tìm kiếm người dùng

en: Powered by CTFd
vi_VN: Cung cấp bởi CTFd

en: Challenge
vi_VN: Thử thách

en: %(num)d Solve | %(num)d Solves
vi_VN[0]: %(num)d lượt giải

en: View Hint
vi_VN: Xem gợi ý

en: Next Challenge
vi_VN: Thử thách tiếp theo

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Challenges
vi_VN: Thử thách

en: Confirm
vi_VN: Xác nhận

en: We've sent a confirmation email to your email address.
vi_VN: Chúng tôi đã gửi Mail xác nhận về địa chỉ Email của bạn.

en: Please click the link in that email to confirm your account.
vi_VN: Vui lòng bấm vào liên kết trong Mail để xác nhận tài khoản của bạn.

en: If the email doesn’t arrive, check your spam folder or contact an administrator to manually verify your account.
vi_VN: Nếu không tìm thấy Mail, kiểm tra hộp thư Spam hoặc liên hệ quản trị viên để xác nhận tài khoản của bạn.

en: Change Email Address
vi_VN: Đổi địa chỉ Email

en: Login
vi_VN: Đăng nhập

en: Forgot your password?
vi_VN: Quên mật khẩu?

en: Notifications
vi_VN: Thông báo

en: There are no notifications yet
vi_VN: Chưa có thông báo nào

en: Register
vi_VN: Đăng ký

en: Your username on the site
vi_VN: Tên người dùng của bạn trên trang

en: Never shown to the public
vi_VN: Không hiển thị công khai

en: Password used to log into your account
vi_VN: Mật khẩu đã sử dụng để đăng nhập vào tài khoản

en: Reset Password
vi_VN: Đặt lại mật khẩu

en: You can now reset the password for your account and log in. Please enter in a new password below.
vi_VN: Bây giờ bạn có thể đặt lại mật khẩu và đăng nhập. Vui lòng nhập mật khẩu mới phía bên dưới.

en: Please provide the email address associated with your account below.
vi_VN: Vui lòng nhập địa chỉ Email gắn với tài khoản của bạn phía dưới.

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Profile
vi_VN: Hồ sơ

en: Your profile has been updated
vi_VN: Hồ sơ của bạn đã được cập nhật

en: Error:
vi_VN: Lỗi:

en: API Key Generated
vi_VN: Đã tạo API Key

en: Please copy your API Key, it won't be shown again!
vi_VN: Vui lòng sao chép API Key, nó sẽ không hiển thị lại lần nữa!

en: Active Tokens
vi_VN: Token đang hoạt động

en: Delete Token
vi_VN: Xóa Token

en: Are you sure you want to delete this token?
vi_VN: Bạn có chắc chắn là muốn xóa token này?

en: Created
vi_VN: Đã tạo

en: Description
vi_VN: Mô tả

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Setup
vi_VN: Cài đặt

en: General
vi_VN: Chung

en: Mode
vi_VN: Chế độ

en: Administration
vi_VN: Quản trị

en: Style
vi_VN: Kiểu

en: Date &amp; Time
vi_VN: Ngày &amp; Giờ

en: Integrations
vi_VN: Tích hợp

en: Next
vi_VN: Tiếp theo

en: Participants register accounts and form teams
vi_VN: Người tham gia đăng ký tài khoản và lập đội

en: If a team member solves a challenge, the entire team receives credit
vi_VN: Nếu một thành viên của đội giải được thử thách, cả đội sẽ nhận được điểm

en: Easier to see which team member solved a challenge
vi_VN: Dễ hơn khi xem thành viên nào đã giải được thử thách

en: May be slightly more difficult to administer
vi_VN: Có thể khó hơn để quản lý

en: Participants only register an individual account
vi_VN: Người tham gia đăng ký tài khoản cá nhân

en: Players can share accounts to form pseudo-teams
vi_VN: Người tham gia có thể chia sẻ tài khoản với những người khác để chơi

en: Easier to organize
vi_VN: Dễ tổ chức hơn

en: Difficult to attribute solutions to individual team members
vi_VN: Khó phân bổ kết quả cho các thành viên trong nhóm

en: Visibility Settings
vi_VN: Cài đặt hiển thị

en: Control the visibility of different sections of CTFd
vi_VN: Kiểm soát việc hiển thị các phần khác nhau của CTFd

en: Subscribe email address to the CTFd LLC Newsletter for news and updates
vi_VN: Đăng ký nhận tin từ CTFd LLC

en: Time
vi_VN: Thời gian

en: UTC Preview
vi_VN: Xem trước UTC

en: Users
vi_VN: Người dùng

en: Teams
vi_VN: Đội

en: Scoreboard
vi_VN: Bảng điểm

en: Admin Panel
vi_VN: Trang quản trị

en: Team
vi_VN: Nhóm

en: Logout
vi_VN: Đăng xuất

en: Forbidden
vi_VN: Cấm

en: File not found
vi_VN: Không tìm thấy File

en: Sorry about that
vi_VN: Xin lỗi vì điều đó

en: Please slow down!
vi_VN: Vui lòng chậm lại!

en: (Optional)
vi_VN: (Không bắt buộc)

en: Join Team
vi_VN: Tham gia nhóm

en: Welcome to
vi_VN: Chào mừng đến

en: Click the button below to join the team!
vi_VN: Bấm nút phía dưới để tham gia vào đội!

en: Create Team
vi_VN: Tạo đội

en: Edit Team
vi_VN: Sửa đội

en: Your team's profile has been updated
vi_VN: Hồ sơ của đội bạn đã được cập nhật

en: Choose Captain
vi_VN: Chọn thủ lĩnh đội

en: Your captain rights have been transferred
vi_VN: Quyền thủ lĩnh của bạn đã được chuyển giao

en: Invite Users
vi_VN: Mời người dùng

en: Share this link with your team members for them to join your team
vi_VN: Chia sẻ liên kết này với thành viên đội để họ tham gia vào đội

en: Invite links can be re-used and expire after 1 day
vi_VN: Liên kết mời có thể được sử dụng lại và hết hạn sau 1 ngày

en: Disband Team
vi_VN: Giải tán đội

en: Are you sure you want to disband your team?
vi_VN: Bạn có chắc chắn là muốn giải tán đội?

en: No
vi_VN: Không

en: Yes
vi_VN: Có

en: Official
vi_VN: Chính thức

en: place
vi_VN: hạng

en: points
vi_VN: điểm

en: Members
vi_VN: Thành viên

en: Score
vi_VN: Điểm

en: Captain
vi_VN: Thủ lĩnh

en: Awards
vi_VN: Giải thưởng

en: Solves
vi_VN: Lượt giải

en: Category
vi_VN: Thể loại

en: Value
vi_VN: Trị giá

en: No solves yet
vi_VN: Chưa có ai giải được

en: In order to participate you must either join or create a team.
vi_VN: Để tham dự bạn phải tham gia hoặc tạo một đội.

en: Play with Official Team
vi_VN: Chơi với Đội chính thức

en: Join Unofficial Team
vi_VN: Tham gia Đội không chính thức

en: Create Unofficial Team
vi_VN: Tạo Đội không chính thức

en: Page
vi_VN: Trang

en: User
vi_VN: Người dùng

en: user | users
vi_VN[0]: người dùng

en: team | teams
vi_VN[0]: đội
